Phú Quốc

Have Fun Phú Quốc

Xem phòng trống
Have Fun Phú Quốc

Khách Sạn Have Fun Phú Quốc - Thiên Đường Nghỉ Dưỡng Tuyệt Vời

Khách sạn Have Fun Phú Quốc là một điểm đến lý tưởng cho những ai yêu thích sự thư giãn và trải nghiệm những dịch vụ tốt nhất. Nằm tại Tổ 8, Khu Phố 7, Phường Dương Đông, Duong To, Phú Quốc, Việt Nam, khách sạn không chỉ có không gian thoáng đãng nhìn ra hồ bơi mà còn mang đến cho du khách những tiện nghi hiện đại và sang trọng.

Mô Tả Chung

Khách sạn Have Fun Phú Quốc cung cấp một loạt các dịch vụ và tiện nghi nhằm đáp ứng nhu cầu của du khách. Tại đây, bạn có thể tận hưởng những bữa ăn ngon tại nhà hàng, thư giãn tại quầy bar, hoặc hòa mình vào không gian xanh mát của khu vườn và hồ bơi ngoài trời mở quanh năm. Mỗi phòng đều được trang bị đầy đủ tiện nghi hiện đại như điều hòa, TV màn hình phẳng, bếp tiện nghi và phòng tắm riêng.

Tiện Nghi và Dịch Vụ

  • WiFi miễn phí tại toàn bộ khu vực.
  • Hồ bơi ngoài trời mở quanh năm.
  • Dịch vụ đưa đón sân bay với phụ phí.
  • Nhà hàng phục vụ bữa sáng kiểu Mỹ và kiểu Á.
  • Phục vụ BBQ tại lodge và không gian chung.

Vị Trí Địa Lý và Các Điểm Tham Quan Xung Quanh

Khách sạn Have Fun Phú Quốc có vị trí thuận lợi, chỉ cách Chùa Sùng Hưng 3.1 km và sân bay Quốc tế Phú Quốc 3 km. Đây là lợi thế lớn cho những du khách muốn khám phá vẻ đẹp của đảo ngọc Phú Quốc.

Địa Điểm Gần Khách Sạn

  • Chùa Sùng Hưng - 3.1 km
  • Sân bay Quốc tế Phú Quốc - 3 km
  • Các bãi biển đẹp và khu vực giải trí gần đó.

Các Tiện Ích Nổi Bật

  • Hồ bơi ngoài trời với khu vực tắm nắng.
  • Khu vực picnic và bàn ghế ngoài trời.
  • Nhà bếp chung với đầy đủ dụng cụ nấu ăn.
  • Phòng chơi game và khu vực tiếp khách thoải mái.

Câu Hỏi Thường Gặp

Khách sạn có cho phép mang thú cưng không?

Rất tiếc, khách sạn Have Fun Phú Quốc không cho phép mang thú cưng vào khu vực lưu trú.

Giờ nhận và trả phòng là gì?

Giờ nhận phòng là từ 14:00 - 22:00 và giờ trả phòng đến 12:00.

Khách sạn có phục vụ bữa sáng không?

Có, khách sạn phục vụ bữa sáng hàng ngày với nhiều lựa chọn khác nhau.

Khách sạn có cung cấp dịch vụ đưa đón sân bay không?

Có, khách sạn cung cấp dịch vụ đưa đón sân bay với một khoản phụ phí.

Hãy Đặt Ngay Khách Sạn Have Fun Phú Quốc!

Đừng bỏ lỡ cơ hội trải nghiệm kỳ nghỉ tuyệt vời tại Have Fun Phú Quốc. Hãy đặt phòng ngay hôm nay để nhận được những ưu đãi tốt nhất và trải nghiệm không gian nghỉ dưỡng sang trọng và thoải mái. Liên hệ với chúng tôi để biết thêm thông tin và các chương trình khuyến mãi hấp dẫn!

Đặt phòng ngay

Vị trí khách sạn:

Tổ 8, Khu Phố 7, Phường Dương Đông, Duong To, Phú Quốc, Việt Nam